| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 07:59-12:00 | วข.สตูล 201 | C | 20-19-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว(เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6583404 : การท่องเที่ยว(เทียบโอน) การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6543404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6444164 : นวัตกรรมการจัดการ นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6584164 : นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) | 12-11-1 1-1-0 5-5-0 2-2-0 |
|
| 02 | | พ. | 12:59-17:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 114-100-14 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร พัฒนาธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654602 : พัฒนาธุรกิจ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 39-35-4 8-8-0 34-31-3 29-26-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-404 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 03 | | พ. | 12:59-17:00 | 66-511 | C | 123-97-26 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505A : นิเทศศาสตร์ นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505B : นิเทศศาสตร์ | 60-55-5 63-42-21 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-410 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-409 |
|
| 04 | | ศ. | 07:59-12:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 155-145-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305B : การพัฒนาชุมชน การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305A : การพัฒนาชุมชน | 77-74-3 78-71-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-407 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-401 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-402 28 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|
| 05 | | จ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 113-106-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654255 : เคมี นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654297 : เทคโนโลยีชีวภาพ ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654237 : ชีววิทยา ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654302 : ภาษาอังกฤษ | 12-11-1 6-6-0 8-7-1 34-30-4 53-52-1 |
|
| 06 | | จ. | 07:59-12:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 166-158-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654805 : ทัศนศิลป์ คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644297 : เทคโนโลยีชีวภาพ ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644301 : ภาษาไทย | 43-39-4 17-15-2 41-40-1 11-11-0 54-52-2 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-17:00 | 48-402 | C | 65-56-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644802 : ดนตรีไทย | 25-25-0 25-24-1 4-3-1 |
|
| 08 | | อ. | 07:59-12:00 | 9-104 | C | 5-4-1 | |
| | | อ. | 12:59-17:00 | 9-104 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 5-0-5 9-4-5 0-0-0 |
|
| 09 | | อ. | 07:59-12:00 | 66-511 | C | 105-101-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413A : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413C : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413D : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413B : การจัดการ | 28-27-1 26-25-1 25-23-2 26-25-1 |
|
| 10 | | พฤ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 158-131-27 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001A : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001B : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001C : การบัญชี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 34-25-9 31-27-4 30-20-10 34-33-1 27-23-4 |
|
| 11 | | พ. | 07:59-12:00 | โสตฯ ตะวันออก | C | 183-157-26 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6442002 : สาธารณสุขชุมชน การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644712 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410B : การตลาด | 24-23-1 22-21-1 50-47-3 11-11-0 41-33-8 35-22-13 |
|
| 12 | | อ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 105-100-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410A : การตลาด | 30-29-1 30-30-0 44-40-4 |
|
| 13 | | พ. | 07:59-12:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 179-163-16 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634807 : นาฏศิลป์และการแสดง วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644254 : คณิตศาสตร์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ | 49-46-3 19-17-2 10-9-1 39-38-1 30-28-2 32-25-7 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 13:59-18:00 | 3-404 | C | 31-24-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 653305 : การพัฒนาชุมชน สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6332002A : สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6332002B : สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) | 21-15-6 4-3-1 6-6-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-313 บ. |
|