| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-105 | C | 13-13-0 | |
| | | จ. | 12:59-16:00 | 9-105 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 13-13-0 |
|
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | 9-403 | C | 30-21-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413D : การจัดการ | 30-21-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-412 |
|
| 03 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 74-313 บ. | C | 28-25-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ | 28-25-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-404 |
|
| 04 | | ศ. | 08:59-12:00 | 9-101 | C | 31-24-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413B : การจัดการ | 30-23-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-402 บ. |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-306 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-401 บ. |
|
| 06 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-103 | C | 30-27-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) | 27-25-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-407 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-401 บ. |
|
| 07 | | พ. | 08:59-12:00 | วข.สตูล 304 | C | 6-6-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6443404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6444164 : นวัตกรรมการจัดการ | 1-1-0 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 วข.สตูล 201 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 วข.สตูล 204 |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-304 | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654910 : เทคโนโลยีการผลิต นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 18-17-1 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 68-315 ป.ตรี |
|
| 09 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-313 บ. | C | 43-39-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654254 : คณิตศาสตร์ ดนตรีไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654802 : ดนตรีไทย | 38-36-2 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ม.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-405 บ. |
|