| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 03 | | พ. | 12:59-16:00 | 74-302 บ. | C | 25-24-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอมรรัตน์ จิรันดร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 72-201 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 72-203 บ. |
|
| 04 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-411 บ. | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอมรรัตน์ จิรันดร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 72-202 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-301 บ. |
|
| 05 | | จ. | 12:59-16:00 | 74-310 บ. | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สลิลา เพ็ชรทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 29-29-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 72-203 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-509 บ. |
|
| 06 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 52-36-16 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สลิลา เพ็ชรทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 30-29-1 18-0-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-511 บ. |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | 58/2-405 บ. | C | 45-37-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุรารัตน์ ปานรอด
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806A : การออกแบบ การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806B : การออกแบบ | 21-19-2 20-17-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-302 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-314 ป.ตรี |
|
| 02 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุรารัตน์ ปานรอด
|
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654211 : ภูมิสารสนเทศ ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม | 31-31-0 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/1 |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 3-403 | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอมรรัตน์ จิรันดร
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 3-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/1 |
|
| 08 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวฑิตฐิตา สินรักษา
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/2 |
|
| 09 | | ศ. | 08:59-12:00 | 9-304 | C | 48-44-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวฑิตฐิตา สินรักษา
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 45-44-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 3-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 10 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-405 | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวพัชราวดี อักษรพิมพ์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-504 |
|
| 11 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-405 | C | 43-36-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวพัชราวดี อักษรพิมพ์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 43-36-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-412 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-514 บ. |
|
| 12 | | อ. | 08:59-12:00 | 9-105 | C | 10-10-0 | |
| | | อ. | 12:59-16:00 | 9-105 | C | |
| | | อาจารย์: | นางมณี อินทพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 10-10-0 |
| | | -: | สอนแบบดับเบิ้ล |
|
| 13 | | อ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 44-33-11 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413D : การจัดการ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ | 30-23-7 14-10-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-601 บ. |
|
| 14 | | อ. | 12:59-16:00 | 3-402 | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 58/2-403 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-621 |
|
| 15 | | พ. | 12:59-16:00 | 3-405 | C | 44-42-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413B : การจัดการ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ | 30-29-1 14-12-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-403 บ. |
|
| 16 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-303 | C | 54-52-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654302 : ภาษาอังกฤษ | 53-52-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 17 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 48-46-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654301 : ภาษาไทย | 48-46-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-410 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-222 |
|
| 18 | | พ. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 50-47-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ | 34-32-2 14-14-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-302 |
|
| 19 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 50-48-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ | 35-32-3 15-15-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 66-322 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/2 |
|
| 20 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-303 | C | 35-30-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 35-30-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-602 บ. |
|
| 21 | | จ. | 12:59-16:00 | 58/2-403 บ. | C | 56-39-17 | |
| | | อาจารย์: | นางมณี อินทพันธ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ดนตรีไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654802 : ดนตรีไทย นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 18-12-6 5-3-2 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-506 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-401 บ. |
|
| 22 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-401 บ. | C | 40-38-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสมหมาย โชติรัตน์
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-310 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-313 ป.โท |
|
| 23 | | พ. | 12:59-16:00 | 74-402 บ. | C | 51-49-2 | |
| | | อาจารย์: | นางมณี อินทพันธ์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 25-23-2 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 24 | | อ. | 08:59-12:00 | วข.สตูล 205 | C | 9-9-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว(เทียบโอน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6483404 : การท่องเที่ยว(เทียบโอน) | 9-9-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.พ. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 วข.สตูล 201 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 วข.สตูล 204 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 15:59-17:00 | no | C | 55-37-18 | |
| | | ส. | 17:59-20:00 | no | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531105 : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531106 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6332002A : สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6332002B : สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) ทุกชั้นปี รุ่น 621 กลุ่ม 623305 : | 10-10-0 17-16-1 4-3-1 6-6-0 15-2-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 03 | | ส. | 07:59-11:00 | no | C | 57-49-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531107 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 57-48-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|