| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 07:59-12:00 | 66-321/1 | C | 56-26-30 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวภัฏฏินี ซ้ายขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413B : การจัดการ ทุกชั้นปี | 28-26-2 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 66-623 |
|
| 03 | | พ. | 12:59-17:00 | 66-622 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี กาญจนเพ็ญ
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 31-29-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 74-514 บ. |
|
| 04 | | อ. | 12:59-17:00 | 74-514 บ. | C | 28-25-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวภัฏฏินี ซ้ายขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413D : การจัดการ ทุกชั้นปี | 28-25-3 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 66-621 |
|
| 05 | | พ. | 12:59-17:00 | ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวภัฏฏินี ซ้ายขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413C : การจัดการ ทุกชั้นปี | 29-26-3 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 72-202 บ. |
|
| 06 | | พ. | 07:59-12:00 | 66-323 | C | 32-28-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววลัยลักษณ์ กาญจนเสถียร
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 32-26-6 6-2-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 72-203 บ. |
|
| 07 | | อ. | 07:59-12:00 | 48-404 | C | 34-33-1 | |
| | | อาจารย์: | นางปทุมพร หิรัญสาลี
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 34-33-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 68-315 ป.ตรี |
|
| 08 | | พ. | 07:59-12:00 | 66-622 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี กาญจนเพ็ญ
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 31-29-2 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-401 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-17:00 | 58/2-404 บ. | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววลัยลักษณ์ กาญจนเสถียร
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 31-30-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-402 |
|
| 10 | | พ. | 12:59-17:00 | 62-412 | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววลัยลักษณ์ กาญจนเสถียร |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 31-29-2 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-408 |
|
| 11 | | พ. | 07:59-12:00 | 5-403 | C | 30-28-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวภัฏฏินี ซ้ายขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413A : การจัดการ ทุกชั้นปี | 30-28-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F21 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|