| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 07:59-12:00 | วข.สตูล 201 | C | 4-3-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6543404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6544164 : นวัตกรรมการจัดการ ทุกชั้นปี | 3-1-2 2-2-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|
| 02 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 74-514 บ. | C | 50-36-14 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001B : การบัญชี ทุกชั้นปี | 35-35-0 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|
| 03 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 8-306 ป. | C | 51-50-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนพมาศ ร่มเกตุ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ทุกชั้นปี | 33-33-0 15-14-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|
| 04 | | อ. | 07:59-12:00 | 66-224 | C | 14-11-3 | |
| | | อ. | 12:59-17:00 | 66-224 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า ทุกชั้นปี | 14-0-14 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 05 | | อ. | 07:59-12:00 | 66-224 | C | 20-20-0 | |
| | | อ. | 12:59-17:00 | 66-224 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 06 | | อ. | 07:59-12:00 | 9-405 | C | 41-38-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 2-2-0 0-0-0 41-38-3 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|
| 08 | | จ. | 12:59-17:00 | 48-504 | C | 61-47-14 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 46-46-0 14-0-14 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|
| 09 | | จ. | 07:59-12:00 | no | C | 50-49-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวธนพร อิสระทะ
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6542002 : สาธารณสุขชุมชน ทุกชั้นปี | 50-49-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|
| 10 | | จ. | 12:59-17:00 | 73-310 บ.Com | C | 44-40-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654237 : ชีววิทยา นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ทุกชั้นปี | 37-35-2 7-6-1 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-17:00 | no | C | 53-48-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จิตรวี เชยชม นางสาวสุรัตน์สวดี แซ่แต้
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ทุกชั้นปี | 53-48-5 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
|