| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-304 | C | 57-57-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305B : การพัฒนาชุมชน | 33-33-0 8-8-0 15-15-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 02 | | พ. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 53-51-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001A : การบัญชี การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001D : การบัญชี ทุกชั้นปี | 35-35-0 20-16-4 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 04 | | พ. | 12:59-16:00 | 5-403 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001C : การบัญชี | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 62-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-401 |
|
| 05 | | จ. | 12:59-16:00 | 62-407 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001B : การบัญชี | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 62-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-402 |
|
| 06 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 58/2-401 บ. | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 65-58-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม : เทคโนโลยีอุตสาหการ การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305B : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 44-44-0 0-0-0 15-15-0 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 62-403 | C | 83-47-36 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305B : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 83-47-36 36-0-36 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 62-410 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 62-410 |
|
| 09 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 70-63-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338B : สวัสดิการสังคม การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001D : การบัญชี ทุกชั้นปี | 45-45-0 16-15-1 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-604 บ.M15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 74-514 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 48-302 |
|
| 10 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-403 | C | 50-49-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6542002 : สาธารณสุขชุมชน ทุกชั้นปี | 50-49-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 10:20 - 12:05 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/1 |
|