| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 03 | | ศ. | 12:59-16:00 | 74-302 บ. | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644255 : เคมี ทุกชั้นปี | 25-25-0 10-8-2 3-0-3 |
|
| 04 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-603 บ. | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 30-30-0 |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 74-603 บ. | C | 34-29-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 33-29-4 5-0-5 |
|
| 06 | | พ. | 12:59-16:00 | 9-302 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 63-30-33 |
|
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 02 | | ส. | 12:59-16:00 | NO | C | 20-7-13 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 635705A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 20-0-20 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-16:00 | 58/2-401 บ. | C | 53-52-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654211 : ภูมิสารสนเทศ การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806A : การออกแบบ | 31-31-0 21-21-0 |
|
| 02 | | พ. | 12:59-16:00 | วข.สตูล 204 | C | 20-15-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6543404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6544164 : นวัตกรรมการจัดการ การท่องเที่ยว(เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6583404 : การท่องเที่ยว(เทียบโอน) | 3-1-2 2-2-0 12-12-0 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-603 บ. | C | 52-50-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654301 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 51-50-1 2-0-2 |
|
| 08 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-602 บ. | C | 43-38-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ทุกชั้นปี | 28-24-4 15-14-1 5-0-5 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-16:00 | no | C | 40-32-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ทุกชั้นปี | 32-25-7 8-7-1 9-0-9 |
|
| 10 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-505 บ. | C | 27-25-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ทุกชั้นปี | 27-25-2 2-0-2 |
|
| 11 | | พฤ. | 08:59-12:00 | การยาง 2 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644802 : ดนตรีไทย วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ทุกชั้นปี | 4-4-0 5-5-0 24-22-2 3-0-3 |
|
| 12 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-303 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413B : การจัดการ ทุกชั้นปี | 28-26-2 3-0-3 |
|
| 13 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-404 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413A : การจัดการ ทุกชั้นปี | 28-27-1 1-0-1 |
|
| 14 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 8-103 บ. | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413D : การจัดการ การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806B : การออกแบบ ทุกชั้นปี | 28-25-3 20-20-0 2-0-2 |
|
| 15 | | จ. | 08:59-12:00 | 68-205 ป.ตรี | C | 29-25-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413C : การจัดการ ทุกชั้นปี | 29-25-4 4-0-4 |
|
| 16 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-405 | C | 53-47-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644302 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี | 53-47-6 5-0-5 |
|
| 17 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-402 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644602 : พัฒนาธุรกิจ ทุกชั้นปี | 29-26-3 3-0-3 |
|
| 18 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-304 | C | 39-35-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644237 : ชีววิทยา ทุกชั้นปี | 39-35-4 4-0-4 |
|
| 19 | | อ. | 08:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 34-25-9 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ทุกชั้นปี | 27-24-3 7-1-6 9-0-9 |
|
| 20 | | พ. | 07:59-11:00 | 3-403 | C | 28-27-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644805 : ทัศนศิลป์ ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ทุกชั้นปี | 19-17-2 11-10-1 1-0-1 |
|
| 21 | | ศ. | 08:59-12:00 | 9-406 | C | 38-28-10 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717B : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ทุกชั้นปี | 38-28-10 10-0-10 |
|
| 22 | | อ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) | C | 39-37-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717A : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ทุกชั้นปี | 39-37-2 1-0-1 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 12:59-16:00 | 3-406 | C | 80-30-50 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 653305 : การพัฒนาชุมชน สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6532002 : สาธารณสุขชุมชน | 40-19-21 40-10-30 |
|