| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | 5-401 | C | 48-26-22 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิสระ ทองสามสี นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ถวิล อินทรโม ดร.ธวัชชัย ศรีพรงาม
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624305B : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 48-26-22 26-0-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 02 | | อ. | 12:59-16:00 | 5-401 | C | 52-12-40 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ถวิล อินทรโม ดร.ธวัชชัย ศรีพรงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิสระ ทองสามสี นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624305A : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 52-12-40 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 03 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | นางปทุมพร หิรัญสาลี
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001C : บัญชี ทุกชั้นปี | 38-37-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 72-44-28 | |
| | | อาจารย์: | นางปทุมพร หิรัญสาลี
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001B : บัญชี ทุกชั้นปี | 43-43-0 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 05 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 16-16-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณฐมน เสมือนคิด นางสุเพ็ญ ด้วงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิติมา พานิชย์ ดร.อดิศรา ตันตสุทธิกุล
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624272 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววลัยลักษณ์ กาญจนเสถียร
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001A : บัญชี | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 07 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 32-30-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชิตาภรณ์ ทองชอุ่ม ดร.พิมใจ พรหมสุวรรณ นายสรัช ดอกบัวแก้ว ดร.จตุรภัทร จันทร์ทิตย์ นางสาวสมลักษณ์ หอมสิน
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624601 : เศรษฐศาสตร์ ทุกชั้นปี | 32-30-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 11 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 111-49-62 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นัยนา โง้วศิริ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414A : การจัดการท่องเที่ยว การจัดการท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414B : การจัดการท่องเที่ยว การจัดการท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414C : การจัดการท่องเที่ยว ทุกชั้นปี | 41-15-26 32-24-8 34-9-25 62-0-62 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 13 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 120-63-57 | |
| | | อาจารย์: | นายปราการ หังสวนัส
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413A : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413B : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413C : การจัดการ ทุกชั้นปี | 44-2-42 38-32-6 38-29-9 57-0-57 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 14 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 16-6-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.รรินา มุกดา นางสิริชนก อินทะสุวรรณ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์จาริณี เธียรเจริญ นางสาวสิริกันยา โชติช่วง
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624410B : การตลาด ทุกชั้นปี | 16-6-10 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 15 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 25-11-14 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จาริณี เธียรเจริญ นางสิริชนก อินทะสุวรรณ์ ดร.รรินา มุกดา นางสาวสิริกันยา โชติช่วง
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624410A : การตลาด ทุกชั้นปี | 25-11-14 14-0-14 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 18 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 85-1-84 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วุฒิชัย อินทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 30-0-30 31-0-31 24-1-23 84-0-84 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 19 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 12-8-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุชีวรรณ ยอยรู้รอบ นางสาวนัดดา โปดำ ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลนาวิน อินทนูจิตร
|
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624259 : การจัดการสิ่งแวดล้อม ทุกชั้นปี | 12-8-4 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 20 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 19-6-13 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ระเบียบ สุวรรณเพ็ชร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์เชาวนีพร ชีพประสพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นันธิดา ลิ่มเสฎโฐ
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624255 : เคมี ทุกชั้นปี | 19-6-13 12-0-12 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 21 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 46-16-30 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวจิราภรณ์ กวดขัน
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624254 : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 46-16-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 22 | | อ. | 12:59-16:00 | Bio.tech บรรยาย | C | 13-8-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา เพิ่ม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ดิกิจ
|
| | | สำรองให้: | จุลชีววิทยาประยุกต์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624252 : จุลชีววิทยาประยุกต์ ทุกชั้นปี | 13-8-5 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 23 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 43-21-22 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรชัย พุทธรักษ์
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624251 : คหกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 43-21-22 22-0-22 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 24 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 41-12-29 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นุชจรินทร์ เพชรเกลี้ยง ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธินี หีมยิ นายวีรยุทธ ทองคง
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624237 : ชีววิทยา ทุกชั้นปี | 41-12-29 29-0-29 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 25 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 4-3-1 | |
| | | อาจารย์: | นายเอกฤกษ์ พุ่มนก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พลพัฒน์ รวมเจริญ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624236 : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ทุกชั้นปี | 4-3-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 26 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 19-6-13 | |
| | | อาจารย์: | นายพัฒนะ วรรณวิไล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624235B : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 19-6-13 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 27 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 26-9-17 | |
| | | อาจารย์: | นายพัฒนะ วรรณวิไล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624235A : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 26-9-17 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 28 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 21-8-13 | |
| | | อาจารย์: | นายพัฒนะ วรรณวิไล
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 21-8-13 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 29 | | อ. | 12:59-16:00 | ศว.wave | C | 5-2-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นวรัตน์ สีตะพงษ์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624233 : ฟิสิกส์ ทุกชั้นปี | 5-2-3 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 32 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 120-38-82 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศดานนท์ วัตตธรรม นางสาวบุณิกา จันทร์เกตุ นางสาวกรณิภา ศรีวรเดชไพศาล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241101A : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241101B : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241101C : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 44-19-25 49-14-35 49-5-44 82-0-82 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 33 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 45-35-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สลิลา เพ็ชรทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624302 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี | 45-34-11 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|
| 34 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 58-16-42 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด นางสาววรวรรณ สุขใส นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624301 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 58-16-42 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | M13 ก.ย. 2565 เวลา 13:00 - 14:45 สหกิจสอบออนไลน์ |
|