| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-406 | C | 50-36-14 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634255 : เคมี | 44-36-8 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/1 |
|
| 02 | | พ. | 12:59-16:00 | NO | C | 65-61-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 33-30-3 32-31-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/1 |
|
| 04 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 57-50-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001A : การบัญชี เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634910 : เทคโนโลยีการผลิต | 40-36-4 17-14-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/2 |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 8-103 บ. | C | 59-58-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634254 : คณิตศาสตร์ | 59-58-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 09 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-405 | C | 52-43-9 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 46-43-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-222 |
|
| 10 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 55-51-4 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644297 : เทคโนโลยีชีวภาพ | 44-42-2 11-9-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 11 | | พ. | 12:59-16:00 | 9-406 | C | 47-42-5 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 47-42-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-322 |
|
| 12 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 44-41-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 44-41-3 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-621 |
|
| 13 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 50-47-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 50-47-3 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 62-403 |
|
| 14 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 46-46-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 15 | | พ. | 12:59-16:00 | no | C | 58-52-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644254 : คณิตศาสตร์ | 58-52-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 62-409 |
|
| 16 | | พฤ. | 08:59-12:00 | no | C | 75-74-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644305A : การพัฒนาชุมชน การพัฒนาชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 648305 : การพัฒนาชุมชน (เทียบโอน) ทุกชั้นปี | 75-72-3 0-0-0 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 48-504 |
|
| 17 | | ศ. | 08:59-12:00 | no | C | 78-68-10 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644305B : การพัฒนาชุมชน | 78-68-10 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 18 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 50-48-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-8-2 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 ห้องประชุม VIP |
|
| 19 | | จ. | 12:59-16:00 | 9-404 | C | 43-38-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 43-36-7 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/2 |
|
| 21 | | จ. | 12:59-16:00 | no | C | 69-63-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 35-30-5 34-33-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 22 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 53-47-6 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001B : การบัญชี เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634240 : เกษตรศาสตร์ | 40-34-6 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 ห้องประชุม VIP |
|
| 20 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 49-44-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001C : การบัญชี ทุกชั้นปี รุ่น 641 กลุ่ม 644712 : | 36-33-3 13-11-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 ห้องประชุม VIP |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806B : การออกแบบ | 32-32-0 17-15-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 9-406 |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 47-44-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806A : การออกแบบ | 32-30-2 15-14-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/1 |
|
| 03 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 56-51-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 33-30-3 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/2 |
|
| 23 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 52-51-1 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 26-25-1 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 ห้องประชุม VIP |
|
| 24 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 50-45-5 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644505A : นิเทศศาสตร์ | 50-45-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 9-304 |
|
| 25 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 50-39-11 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644505B : นิเทศศาสตร์ วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา | 43-39-4 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-401 บ. |
|
| 26 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 47-46-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 47-46-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 8-103 บ. |
|
| 27 | | พ. | 14:59-17:00 | 66-324 | C | 6-6-0 | |
| | | พฤ. | 07:59-12:00 | 66-324 | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 6-6-0 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 28 | | พ. | 07:59-12:00 | 66-324 | C | 6-5-1 | |
| | | พ. | 12:59-15:00 | 66-324 | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 6-5-1 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 06 | | พ. | 08:59-12:00 | 9-404 | C | 45-23-22 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634805 : ทัศนศิลป์ ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634802 : ดนตรีไทย | 19-18-1 6-5-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 68-205 ป.ตรี |
|