| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 14 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 55-54-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634712 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 44-44-0 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| 16 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 65-63-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414C : การจัดการท่องเที่ยว ทุกชั้นปี | 33-32-1 32-30-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 18 | | อ. | 08:59-12:00 | NO | C | 57-53-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634713B : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 37-36-1 20-17-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 9-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 9-406 |
|
| 19 | | พ. | 12:59-16:00 | NO | C | 43-40-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 43-40-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 โสตฯ ตะวันออก |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-601 บ. |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 64-61-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414D : การจัดการท่องเที่ยว | 13-13-0 22-22-0 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-302 |
|
| 03 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 66-323 | C | 14-14-0 | |
| | | พ. | 14:59-17:00 | 66-323 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 14-14-0 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 04 | | พ. | 07:59-12:00 | 66-323 | C | 20-20-0 | |
| | | พ. | 12:59-15:00 | 66-323 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 20-20-0 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 05 | | พ. | 12:59-16:00 | NO | C | 48-48-0 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414A : การจัดการท่องเที่ยว วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634272 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 39-39-0 9-9-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 3-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 9-402 |
|
| 06 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 78-75-3 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413D : การจัดการ จุลชีววิทยาประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634252 : จุลชีววิทยาประยุกต์ เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634601 : เศรษฐศาสตร์ | 33-33-0 18-17-1 23-21-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-402 |
|
| 07 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 76-42-34 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413C : การจัดการ | 41-40-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 3-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 9-404 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 71-68-3 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634410A : การตลาด บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001B : บัญชี | 28-25-3 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| 10 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 54-52-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 34-32-2 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 66-322 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 74-68-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413B : การจัดการ | 36-33-3 38-35-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-503 |
|
| 12 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 56-54-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001C : บัญชี เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634713A : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 35-34-1 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 13 | | อ. | 08:59-12:00 | NO | C | 68-61-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634338 : สวัสดิการสังคม การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414B : การจัดการท่องเที่ยว | 35-30-5 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-504 |
|
| 21 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 55-50-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 35-31-4 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 9-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 23 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 66-62-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634410B : การตลาด การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413A : การจัดการ | 27-25-2 38-36-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 22 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 64-55-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001A : บัญชี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 39-31-8 24-23-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 9-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 20 | | จ. | 12:59-16:00 | No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 59-58-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634254 : คณิตศาสตร์ | 59-58-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 17 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 61-58-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634251 : คหกรรมศาสตร์ การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634259 : การจัดการสิ่งแวดล้อม | 42-40-2 18-17-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 โสตฯ ตะวันออก |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 8-103 บ. |
|
| 15 | | พ. | 12:59-16:00 | NO | C | 52-49-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305B : การพัฒนาชุมชน | 52-49-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 08 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 52-51-1 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305A : การพัฒนาชุมชน | 52-51-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 66-222 |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 9-405 |
|
| 02 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 53-52-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634301 : ภาษาไทย | 53-52-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M7 ก.พ. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F21 เม.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|