| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 66-223 | C | 35-23-12 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ประภาพร ยางประยงค์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 584254 : คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 กลุ่ม 574710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 26-15-11 9-8-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 62-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 8-305 ป. |
|
| 02 | | พ. | 12:59-16:00 | 66-321/1 | C | 31-28-3 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ประภาพร ยางประยงค์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(การจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 584231 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(การจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 62-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 การยาง 2 |
|
| 03 | | พ. | 08:59-12:00 | 66-323 | C | 21-20-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พิมใจ พรหมสุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 584232 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม) | 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 62-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-622 |
|
| 04 | | พ. | 08:59-12:00 | 66-323 | C | 30-22-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พิมใจ พรหมสุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยาประยุกต์ (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594238 : ชีววิทยาประยุกต์ (เทคโนโลยีชีวภาพ) | 20-13-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 62-407 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-623 |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 66-221/1 | C | 34-25-9 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พิมใจ พรหมสุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยาประยุกต์ (จุลชีววิทยา) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594239 : ชีววิทยาประยุกต์ (จุลชีววิทยา) | 34-25-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 62-408 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-224 |
|
| 06 | | พ. | 12:59-16:00 | 66-221/1 | C | 48-42-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พิมใจ พรหมสุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 48-42-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 9-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) |
|
| 07 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 51-44-7 | |
| | | อาจารย์: | นายสรัช ดอกบัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5941101C : รัฐประศาสนศาสตร์ | 51-44-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 08 | | ศ. | 12:59-17:00 | 66-322 | C | 53-40-13 | |
| | | อาจารย์: | นายสรัช ดอกบัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5941101B : รัฐประศาสนศาสตร์ | 53-40-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| 09 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 66-621 | C | 54-45-9 | |
| | | อาจารย์: | นายสรัช ดอกบัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5941101A : รัฐประศาสนศาสตร์ | 53-44-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|
| 10 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 63-56-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุนิสา สังข์ทอง
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน(การจัดการองค์กรชุมชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594334 : การพัฒนาชุมชน(การจัดการองค์กรชุมชน) | 63-56-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | F18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 โสตฯ ตะวันตก |
|
| 11 | | ศ. | 08:59-12:00 | 66-222 | C | 71-60-11 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุนิสา สังข์ทอง
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน(ยุทธศาสตร์การพัฒนาท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594335 : การพัฒนาชุมชน(ยุทธศาสตร์การพัฒนาท้องถิ่น) | 64-56-8 |
| | | สอบกลางภาค: | M20 ก.พ. 2560 เวลา 08:30 - 10:15 48-302 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 โสตฯ ตะวันออก |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 07:59-11:00 | 66-621 | C | 90-83-7 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ประภาพร ยางประยงค์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม 563301 : ภาษาไทย การพัฒนาชุมชน(ยุทธศาสตร์การพัฒนาท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 593335 : การพัฒนาชุมชน(ยุทธศาสตร์การพัฒนาท้องถิ่น) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 กลุ่ม 575704 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) ทุกชั้นปี | 13-12-1 41-39-2 31-30-1 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-222 30 เม.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-322 |
|
| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา (ค่ายเสนาณรงค์) |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 85-83-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชูตา แก้วละเอียด รองศาสตราจารย์ ดร.ประภาพร ยางประยงค์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59311018 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 85-83-2 |
|