| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-303 | C | 32-19-13 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิรฉัตร ทิพย์ศรี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(การจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 584231 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(การจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) ทุกชั้นปี | 31-12-19 12-0-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 8-104 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2560 เวลา 10:45 - 12:45 48-404 |
|
| 02 | | พ. | 12:59-16:00 | No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง | C | 45-34-11 | |
| | | อาจารย์: | นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 584232 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม) รุ่น 571 กลุ่ม : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(การจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม 554231 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(การจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม 554232 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม(เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม) ทุกชั้นปี | 21-11-10 11-9-2 6-6-0 11-0-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 8-105 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2560 เวลา 10:45 - 12:45 9-406 |
|
| 03 | | อ. | 07:59-11:00 | 8-103 บ. | C | 77-76-1 | |
| | | อาจารย์: | นายธีรพล บัวทอง
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 584237 : ชีววิทยา ทุกชั้นปี | 27-27-0 7-5-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 9-405 22 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 9-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2560 เวลา 10:45 - 12:45 9-403 21 เม.ย. 2560 เวลา 10:45 - 12:45 9-404 |
|
| 04 | | พ. | 12:59-16:00 | No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง | C | 6-4-2 | |
| | | อาจารย์: | นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยาประยุกต์ (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 584238 : ชีววิทยาประยุกต์ (เทคโนโลยีชีวภาพ) ทุกชั้นปี | 6-4-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 9-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2560 เวลา 10:45 - 12:45 48-404 |
|
| 05 | | จ. | 12:59-16:00 | 10-103 บ. | C | 50-20-30 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวจิราภรณ์ กวดขัน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594234B : วิทยาการคอมพิวเตอร์ เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594255 : เคมี ทุกชั้นปี | 29-18-11 21-2-19 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 9-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2560 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) |
|
| 06 | | พ. | 12:59-16:00 | 8-305 ป. | C | 29-23-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวจิราภรณ์ กวดขัน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 594234A : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 29-23-6 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 9-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 เม.ย. 2560 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
|